หาบ้านเช่าที่ใกล้มอมหิดล ศาลายา เลี้ยงสุนัขได้ค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีจะหมดสัญญากับหอแล้ว อยากหาที่พักที่ใหม่ค่ะ เป็นบ้านเดี่ยว อยู่ได้ประมาณ 4 คน สุนัขสองตัว ค่าเช่าขั้นต่ำ 10000 ไม่เกิน 25000 ค่ะ อยากได้เป็นบ้านเช่ามีพื้นที่หน่อยค่ะและก็มีเฟอนิเจอบางส่วน กับแอร์ด้วยค่ะ พอดีลองหาในกูเกิลดูแล้วบางที่ค่อนข้างไกล บางที่ก็เล็กไปอะค่ะ ไม่ทราบพอจะมีที่แนะนำบ้างไหมคะ
ขอใกล้กับมหาวิทยาลัยมหิดล แบบขับรถไปมาสะดวกค่ะ

แสดงความคิดเห็น