ขอคำแนะนำ SD CARD ใส่ Windows Tablet ครับ

มี 2เรื่องนะฮ่ะ

1. จะหา SD CARD ใส่ ซัก 32 GB ตอนนี้มันมีกี่แบบเหรอครับ ไม่มีความรู้เลย แนะนำหน่อยครับ
2 ซื้อ Windows Tablet 2 os มา มี Android กับ Wins 8.1 (ประเด็นคือตอนนี้ ความจุ window มทันเหลือแค่ 4.64/14.2 GB ลงไปแค่ MS office แล้ววันนี้เจอ อัพเดทวินโดว หายไปเปนกิ๊กเลย มีใครมำวิธีทำให้ พื้นที่มันเพิ่มขึ้นมั้ยครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่