ตามหาจักรยานในฝัน กูรูช่วยหน่อยครับ (มีรูป+สเปค)

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ปั่นพับอยู่(มีทั้ง16 และ20 นิ้ว) อยากได้ไฮบริดซักคัน งบ 10-30k สเปค
ล้อ 26 นิ้ว(700 ก็ได้) แฮนด์ตรงและสูงกว่าเบาะ ไม่มีโช๊ค ยางขนาดกลาง เกียร์ไม่ต้องมาก(7 8 เกียร์ก็พอ)
เท่าที่หาๆดูก็พบเจ้านี่ที่ถูกใจ

แต่ว่าจะไปซื้อที่ไหนล่ะครับ หรือใครพอจะแนะนำรุ่นไหนให้ได้บ้าง ขอบคุณมาก
ปล.ผมปั่นออกกำลังกายเท่านั้น

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่