ตกลง The anazing spider-man3 จะได้ทำต่อไหมค้ะ T T

รู้ข่าวมาว่าสไปดีของเค้าจะโดนเปลี่ยนตัวแล้วก็จะรีบูทด้วย T T อยากรู้ค่ะว่าตกลงจะรีบูทใหม่อีกแล้ว หรือจะเลื่อนฉายจริงๆแล้วเปลี่ยนตัวนักแสดงจากแอนดรูว์ กาฟิลด์ เป็นคนอื่น แล้วจะเปลี่ยนเพื่ออะไร เราเป็นสาวกสไปดี้เน้อะ หนังเราก็ดูทุกภาค ตั้งแต่โทบี้แมกไกวเล่น เราว่าภาคนั้นสนุกดีนะ ลุ้นมาก แต่ถ้ามันไม่ตกม้าตายตอนจะภาค 4 นี่ล่ะ ถึงเนื้อเรื่องไม่ค่อยตรงในคอมมิกแต่ก็สนุกเลยแหละเราว่า พอมารีบูทใหม่เป็น the amazing เราก็ว่ามันโอเคนะ แนวเรื่องคล้ายในคอมมิกเลย แต่คือเราจะชอบอันนี้มากกว่าไง พอรู้ข่าวเราก็แอบบงงๆว่าเค้าเปลี่ยนทำไม หรือจะไม่เปลี่ยน แล้วดิอะเมซฯ2 ยังค้างๆคาๆอยู่เลย ถ้าเปลี่ยนละแย่เลย แค่เปลี่ยนนางเอกเราก็ไม่ปลื้มแล้วนาา ใครเป็นผู้รู้หรือติ่งๆแบบเรามาพูดคุยกันได้นะ ติดเรียนเลยไม่ได้เช็คข่าวอะไรเลย T T

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 10
มันก็สนุกดีครับ แต่ผลตอบรับแย่เนื่องจากรีบูทเร็วไป (ห่างจาก spider-man ภาคแรกไม่ถึง 10 ปีเลย) คนยังติดภาพสไปดี้คนเก่าอยู่+รสนิยมการเสพหนัง, แฟชั่น มันยังไม่ได้เปลี่ยนไปมาก + บทภาค 2 ไม่ค่อยดีจะรีบยัดไปไหน มันก็เลยแป๊กอย่างที่เห็น

โครงการต่างๆนาๆของ Sony มันเลยต้องพับเก็บเลยทีนี้ ที่จริงเค้าวางโครงเอาไว้ทำภาคต่ออีกบานเลยนะนั่น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่