[กระทู้มุ้งมิ้งฟรุ้งฟริ้ง] กาลครั้งหนึ่งเมื่อนักเตะและกุนซือสมัยวัยละอ่อน พร้อมจัดเต็มรูปภาพเพียบ!!!

สวัสดีค่ะทุกคน อมยิ้ม17 วันนี้เดี๊ยนจะจัดหนักจัดเต็มนักเตะและกุนซือสมัยวัยละอ่อนกันนะคะ แต่พิเศษหน่อย เพราะมีการจับฉลากว่าทีมไหนจะนำเสนอก่อน มีรายชื่อดังนี้ค่ะ
แมนยู,ลิเวอร์พูล,เชลซี,อาร์เซน่อล,แมนซิตี้,เรอัลมาดริด,บาร์ซ่า,แอตมาดริด,บาเยิร์นมิวนิค,ดอร์ทมุนต์,เปเอชเช,ยูเวนตุส,ทีมชาติเยอรมัน และกุนซือ ส่วนนักเตะทีมอื่นๆและนักเระดับตำนานจะนำเสนอพักเบรคกันต่อไป คราวนี้ต้องมีจับฉลากว่าทีมไหนจะได้นำเสนอก่อน..โปรดติดตามกันค่ะ

อนุญาติปาดได้นะคะ เพราะเป็นกระทู้ทั่วไป และขอความกรุณางดเสี้ยมงดดราม่านะคะ ขอบคุณค่ะ

ให้ทายดูว่าคนนี้คือใคร?
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่