ข้อเขียน (สอบตรง) คณะเทคโนโลยีการประกอบอาหารและการบริการ มรภ สวนดุสิต

ขอรบกวนผู้รู้มาตอบด้วยนะค่ะ  ขอบคุณค่ะ
อยากสอบถามว่า มรภ สวนดุสิต
คณะเทคโนโลยีการประกอบอาหารและหารบริการ

ข้อสอบข้อเขียนต้องเตรียมตัวอ่านอะไรบ้างค่ะ
ทราบเพียงว่าสอบวิชาพื้นฐาน คณิต Eng สังคม ไทย
แต่เราจับต้นชนปลายไม่ถูกว่าเราจะเริ่มอ่านเรื่องอะไรดี
คณิตเรื่องอะไร อังกฤษอะไร ไทยยังไง

รบกวนคนที่สอบตรงรอบแรกมาตอบด้วยน้า
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่