ถ้าชอบแต่งตัวเหมือนทอม แต่ยังชอบผู้ชายนี่เค้าเรียกว่าเพศอะไรคะ ?

กระทู้คำถาม
เรารู้สึกว่าตัวเราเองยังเป็นผู้หญิง แค่ชอบแต่งตัวเท่ ๆ ตัดผมสั้น - -  แต่ใจยังเป็นผู้หญิงนะคะ  ยังชอบผู้ชายอยู่  แต่เพื่อนเราชอบบอกว่าเราเหมือนทอม รุ่นน้องบางคนนึกว่าเป็นทอม ก็มี  เคยมีผู้หญิงมาจีบด้วยค่ะ - -   มันแปลกหรอคะ แบบนี้ควรทำไงต่อไปคะ

#ขอแท็กแฟชั่นด้วยนะคะ  เกี่ยวกับเรื่องแฟชั่นการแต่งตัว กับ ทรงผม ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่