หาบ้านแถว หนองมน-บางแสน ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือกำลังหาซื้อบ้าน ราคาไม่เกิน 2 ล้าน 5 แสน เพราะว่าลองยื่นกู้กับธนาคารแล้ว กู้ร่วมกับพี่สองคน ได้เท่านี้อะค่ะ

อยากลองถามว่าใครมีโครงการไหนแนะนำบ้าง

ขอแบบไม่แออัดเกินไป และก้อไม่เข้าไปลึกมากเกินไปนะคะ

เคยไปดูมาโครงการนึงแล้ว แต่พอดูบ้านจริงๆ มันไม่มีพื้นที่บริเวณบ้านตามที่ดูบ้านตัวอย่างค่ะ

เลยอยากหาที่ใหม่

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ บ้านมือสองก้อได้ค่ะ ขอแบบสามห้องนอน นานาขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่