รบกวนแนะนำจักรขนาดไม่ใหญ่ ราคาไม่แรง เย็บผ้าหนาได้ และถึกทนหน่อยค่ะ

อยากได้จักรเย็บผ้าซักตัวค่ะ แต่งบน้อย เป็นไปได้อยากได้ราคาไม่เกินหมื่น
ไซส์ไม่ใหญ่มาก เป็นจักรไฟฟ้าธรรมดาค่ะ ไม่จำเป็นต้องคอมพิวเตอร์
หลักๆคงใช้เย็บงานฝีมือ และตัดเย็บเสื้อผ้าใส่เอง และมีแผนจะเย็บกระเป๋าสำหรับจำหน่ายด้วยค่ะ
แต่คงไม่ได้ทำเป็นอุตสาหกรรมขนาดใหญ่ เป็นเพียงร้านเล็กตาม IG หรือ เฟซบุค
จึงอยากได้จักรที่ค่อนข้างทนหน่อย และสามารถเย็บผ้าหนาๆได้ไม่มีปัญหา เย็บหนังสังเคราะห์ได้ประมาณหนึ่ง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่