School Days ตกลงพระเอกมันได้ทั้งหมดกี่คนครับ ??

กระทู้คำถาม
1.เซไค แม่สื่อขอเอง♥
2.มะนามิ คนที่ชอบเพื่อนพระเอก(ไทสุเกะ)ตอนแรก ตอนหลังก็....นะ
3.คาโต้ เพื่อนเมียสมัยประถม 555
4.เพื่อนคาโต้ที่อยากลอง หมายเลข1
5.เพื่อนคาโต้ที่อยากลอง หมายเลข2
6.เพื่อนคาโต้ที่อยากลอง หมายเลข3
7.เช็ตซีนะ เพื่อนของเซไค
นี้ยัง ไม่รวย ปลีกย่อยอย่าง summerday cross days หรือ dogday นะ ถ้ารวมๆ 30+ 555555
แต่คือ ผมว่านะต้น เรื่องอ้ะถ้าให้ เซ็ตซึนะคู่กับพระเอกไป แล้ว เซไคไม่แนะนำ โคโคโนฮะกับพระเอก เรื่องทุกอย่างก็ไม่เกิด
ผมว่าเรื่องนี้ ผู้หญิงร้ายทุกคน ผู้ชายก็เหี๊ยทุกองค์ -.- สงสาร โคโคโนฮะสุดแล้ว เห็นภาพแล้ว น้ำตาแถบไหลเลยครับ

ปล.เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า อย่ามีเซ็กดีที่สุด เพราะเดียวมันจะหยุดไม่อยู่
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เท่าที่เราดูอนิเมะ ได้อยู่ 4 คนนะ แต่ในมังงะไม่แน่ใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่