หาโปรแกรมเมอร์ที่มีประสบการณ์บนระบบ Linux

หมายถึง freelance ที่รับเขียนโปรแกรมนะครับ

ปกติใช้ Linux เป็น Desktop อยู่แล้ว ทีนี่มีร้านขายของ ก็เลยอยากจะวางระบบ ซื้อ ขาย สต็อก
ไหนๆก็ใช้ Linux อยู่แล้ว เลยอยากจะวางระบบเป็น Linux ล้วนๆ
แต่โปรแกรมสำเร็จรูปส่วนใหญ่ใช้กับ Windows หมด
ถ้าจะมาทางนี้น่าจะต้องจ้างเขียนใหม่อย่างเดียว

เลยอยากได้โปรแกรมเมอร์ที่ทำงานตรงนี้ แต่ยังหาไม่เจอครับ
ไม่ทราบว่าท่านใดพอรู้จักหรือมีคำแนะนำอะไรไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่