เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เธอคิดยังไง ถึงเป็นกิ๊กเขา

กระทู้สนทนา
ผมเองก็สงสัยนะครับ ผู้หญิงบางคนนะ ผู้ชายโสดๆมาจีบเยอะแยะ ทำเป็นไม่สนใจทำเป็นเล่นตัว กลัวผู้ชายที่โสดๆกลัวโดนจีบ แต่กลับไปชอบสนิทสนมกับคนมีลูกเมียแล้ว ยังว่าพวกโสดๆอีกนะ ว่าพี่เขามีครอบครัวแล้วไม่คิดอะไรหรอก สุดท้ายกลายไปเป็นเมียน้อยเขาซะง้น ผมละงงมากๆเลย
ทั้งๆที่รูปร่างหน้าตาอุปนิสัยใจคอ หน้าที่การงานฐานะ ไม่ได้เหนือกว่ากันเลย ผมคิดเอาเองว่า มันคงเป็นไสต์ของเธอ แบบชอบลักซ่อนๆ ละมั้งผ๋มสงสัย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่