รหัส wifi ของ 70D ดูยังไงหรอครับ พอดีผมหาไม่เจอ

กระทู้คำถาม
คือ ผมหารหัส wifi ของ กล้อง 70D ไม่เจอ เค้าดูกันตรงไหนหรอครับ คือ ผมเคยต่อกับมือถือครั้งนึง ที่ร้านซื้อกล้องเค้าต่อให้ผมมา แล้วผมก็ไปฟอแมตมือถือผมใหม่ เพราะมือถือค้าง พอตอนนี้ จะเชื่อมต่อมือถือกับกล้องอีกครั้ง ซึ่งผมไม่รู้ว่า รหัสคืออะไร คือดูตรงไหนหรอครับ มือใหม่นะครับ เพิ่งซื้อมาได้ 2 อาทิตย์เอง ฝากน้าๆช่วยผมด้วยนะครับ และฝากเนื้อฝากตัวไว้ในแคนนอน คลับ ด้วยครับ ยิ้ม

ปล.นี่กระทู้แรกในชีวิตของผม ผิดพลาดอะไร ขอโทษด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่