สไมล์ เดอะสตาร์ 8 หนีลาบวชเพราะถูกถอดจากละครทอฝันมาวินจริงๆหรือคะ

ใครรุ้ช่วยตอบทีค่ะ ขอบคุณล่วงหน้า อมยิ้ม17อมยิ้ม17
แล้วบทในเรื่องน้องเล่นเป็นใครคะ คือแอบตามไอจีน้องอยู่ห่างแต่ไม่รู้ว่าถูกถอดละคร
ถ้ามีข้อมูลรายละเอียดจริงๆจะขอบคุณมากคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
คิดว่าคงจริงใส่ส่วนที่ถูกถอดละครนะคะแต่เรื่องบวชเพราะอะไรนี่ก็ไม่ทราบแน่ชัดคะ
เพราะก่อนหน้านี้ก็เห็นน้องไปฟิตติ้งมาเรียบร้อยแล้ว ตามรูปนี้นะคะ

แต่ล่าสุดทีมงานของละครเรื่องนี้อัพไอจีใหม่ ไม่เป้นน้องแล้ว เป็นรูปน้องพลอย ในเรื่องลูกพี่ลูกน้องแทนคะ

ในเรื่องรับบทเป็นหมวย เพื่อนของทอฝันค่ะ

เราเองก็ไม่รู้ว่าจริงๆมันเป็นยังไงนะคะ ตอบเท่าที่รู้ คงต้องรอเจ้าตัวออกมาบอกเองแหละคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่