กระทู้ส่งท้าย มาดูช็อต(เก๊ก)หลุด (แอบ)เนียน ของคุณหมอฟันทันตแพทย์กันเถอะ

ละครจบแล้ววว(แต่คิดว่าหมอไมค์ยังไม่จบ /เอ๊ะ! 55555) ใครที่ติดตามมาตั้งแต่ตอนแรกๆจะรู้กันดีอยู่ว่า นังหมอฟันจอมดุนั่นน่ะ จริงๆก็ทำเป็นดุไปงั้นแหละ เพราะนางขี้เก๊กไง 5555555 แต่ๆๆ ในความขี้เก๊กของนางก็ยังมีความเนียนและความร้ายกาจซ่อนอยู่(เยอะ -__-) เนียนจีบเด็กเป็นขั้นเป็นตอน มีสเต็ปจับต้องได้(คืออะไรเนี่ย เขียนเองงงเอง 5555) จนพีคสุดเลยคือซีนเมื่อวานเนี่ยล่ะ ท่าทางจะเก็บกดมาก คงเพราะเก๊กมานาน แปลงร่างเป็นปลาหมึกเฉยเลย 55555 เอาเป็นว่าทุกขั้นตอนนั้น น้องหอมไม่รู้ หมอก็อย่าคิดว่าคนดูไม่รู้แล้วกัน 5555555

เลเวลต้น
หาเรื่องกินข้าว เลี้ยงขนมเด็ก

พาไปส่ง ไปนั่งรถเล่น

ดุบ้างอะไรบ้าง(กลัวหลุด) เดิมเดิมจนทุกคนเริ่มจับทางได้ละ แต่ถามว่าฟินมั้ย? 5555555

เลเวลกลาง
จุดๆนี้เริ่มเทคแคร์อย่างใกล้ชิด

มีแอบหวงเบาๆด้วยนะ

ว่างๆก็เรียกมาอบรมซะหน่อย (แต่จริงๆแล้วอยากรู้เหอะว่าน้องเค้ามีแฟนยัง แหมๆๆ)

มีการเอาพ่อแม่มาอ้าง คือชอบน้องเขาก็บอกไปเถ๊อะะะ พอโดนพ่อแซวหน่อยล่ะก็เขินใหญ่เลย -/////-

แต่จริงๆแล้วแผนคุณหมออาจเป็น... ยังบอกว่าชอบไม่ได้ จะคิดการใหญ่ใจต้องนิ่ง!

เลเวลปลาย สกิลขั้นสูง
มีการบอกให้หันหน้ามาคุย (ถามว่าต้องใกล้ขนาดนี้มั้ยอิหมอ 55555)

คุยโทรศัพท์ธรรมดาก็ไม่ได้ แบบสไกป์ก็ไม่เอา(4g ไทยไม่มีอยู่จริงสินะ /คุณหมอไม่ได้กล่าวไว้5555) ต้องมีการนัดมาเจอ....

เนียนซ้อมบท แถมยังเพิ่มบทหลอกจับมือเอง เต๊าะเด็กไปเรื่อย แผนสูงนะยะ แต่ขอโทษ เลารู้ทัน 5555

เลเวลสุดท้าย สกิลจีบเด็กขั้นแอดวานซ์
สารภาพกับคุณแม่ว่ารักหอมน้ำ รักเขาก็ไปบอกเขาสิ บอกแม่ตัวเองแล้วใครจะรู้ฟระ 55555

มีการบอกเป็นห่วง ถอดสร้อยพระตัวเองให้เลย(ของหมั้นใช่ไหม ตอบ!!)

เป็นห่วงอีกละ แต่ก็นะ เด็กมันดื้อ อุ้มขึ้นห้องไปเลย

ใช้สกิลแบบอายส์คอนแทค จับจ้องในระยะประชิด(เขิน .////.) ส่วนตัวคิดว่าอิหมอนี่อยากสิงหอมน้ำมากกว่าคุณแม่อีก 555555555

จีบสำเร็จ ได้เป็นแฟนแล้ว!
คุยเรื่องแต่งงานเลยครับ อยากมีลูกละ เดี๋ยวหมอ รีบไปครับพี่ เอกมโนโทจิ้นเลย 555555
เนียนหอมแก้มน้องหอมน้ำตลอด ละเลียดเชียะ (ได้ข่าวมาว่าซีนนี้ ผกก สั่งให้เล่นเอง สงสัยว่านี่คือหมอหรือไมค์คะ อินเนอร์มากเอย5555)

ให้ของหมั้น(จริงๆ) ก็อาสาใส่ให้ด้วยนะ แต่แค่ใส่สร้อยทำไมต้องจุ๊บอีกแล้ววววว

เจอคนที่เคยมีประเด็น(อยู่ฝ่ายเดียว)กันมาก่อน คุณหมอก็เกิดอาการหวงโดนอัตโนมัติ

แม้กระทั่งงานแต่งคุณพ่อหมอก็ยังไม่เว้น เอะอะก็จุ๊บ โขมยหอมแก้มทุกทีที่มีโอกาส เก็บกดมานานค่ะ เป็นแฟนแล้วจะหื่นยังไงก็ได้ #เดี๋ยวๆ 55555

สกิลที่คุณหมอใช้สำหรับฆ่าคนดูโดยเฉพาะ
.
.
.

All Killed ไปเลยค่ะ ถามว่าแค่รับโทรศัพท์จำเป็นต้องแต่งตัวงี้มั้ย (จำเป็นมาก เม่าดี๊ด๊าซีนสำคัญมีผลต่อเนื้อเรื่องค่ะ 55555)

สุดท้าย ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนในบอร์ดที่มาร่วมฟินกับใยกัลยานะคะ  ได้มิตรภาพดีๆ แล้วก็ความสุขจากละครเรื่องนี้มาเยอะมากๆ
หวังว่าจะมีโอกาสได้ฟินในเรื่องต่อๆไปค่ะ เย่ แล้วก็ขอบคุณเจ้าของดุ๊กดิ๊ก+รูปแคปที่เราสูบมาใช้เป็นภาพปลากรอบด้วยนะคะ
คือช่วงหลังๆยุ่งจริงอะไรจริง ขี้เกียจแม้กระทั่งตอบกระทู้อะ (แต่ซุ่มอ่านนะเออ 5555)
เจอกันใหม่ในเรื่องหน้าค่ะ //ขอตัวไปติ่งพี่มิกค์แพรพ งานดี งานหุ่นแน่นจริงๆ 5555555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่