เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

หาคอร์ดเพลง เรือใบไม้ ของ แสงเสรีชน

พอดีว่า เท่าที่หาใน Google มันหาไม่เจอครับ

สำหรับคอร์ดกีตาร์เพลง เรือใบไม้ ของ สุธี แสงเสรีชน

เลยอยากจะขอรบกวนเพื่อนชาวกีตาร์ในพันทิปหน่อยครับ

พอดีว่ารุ่นพี่ผมอยากได้คอร์ดเพลงนี้น่ะครับ แกว่าแกลืมไปบ้างแล้ว ว่าลำดับคอร์ดเรียงยังไงน่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่