อยากให้สปอยเกม lone survivor the director's cut แบบละเอียด

คือก็ได้ลองเล่นไปสักพักแหละแต่ก็งงกับพวกตัวละครในเกมอยู่ดี ส่วนตัวเป็นคนโง่อังกฤษด้วยเลยไม่รู้เรื่องอะไรเลยย T T
อยากทราบว่าผู้หญิงที่หายไปๆมาๆนิคือใคร  มนุษน์ที่ใส่กล่องเป็นใคร  แล้วพวกสัตว์ประหลาดนิมันคืออะไร
ท่าจะให้ดีก็อธิบายมาหมดเลยก็ได้ครับ ทั้งเนื้อเรื่องแล้วก็ฉากจบ

ปล. อันนี้ตั้งกระทู้ครั้งแรกนะครับ ท่าอ่านลำบากก็ขอโทษด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่