ดู Doctor Stranger ถึง EP15 ตอนนี้ขัดใจมากค่ะ อยากจะกรี๊ดดังๆ 5555

บอกตามตรงนะคะ อ่านรีวิวมาเห็นมีหลายคนบอกว่าออกทะเล ไอ้คำว่าออกทะเลเราก็ไม่รู้มันเป็นยังไงนะคะ
ตอนนี้เราก็ไม่ได้รู้สึกอย่างนั้น แต่บอกได้ตอนนี้ว่า ขัดใจ ขัดใจ ขัดใจ มากกกค่ะ 555555
อยากจะแปลงร่างเป็นนักฆ่า ไปฆ่านายก พ่อหมอโอ พี่หมอโอ ชาจินซู แล้วก็หมอหัวล้าน มากเลยค่ะ หมั่นมากไส้ค่ะ ฮึ่มมม

เป็นซีรี่ย์เกาหลีเรื่องแรกที่ดูแล้วขัดใจสุดๆ แต่ก็สนุกไปพร้อมๆกัน
ปรกติเป็นคนไม่ชอบอ่านสปอย แต่เรื่องนี้ยอมแอบไปอ่านสปอยด้วยความขัดใจ อิอิ
ถือว่าเป็นกระทู้ระบายเลยก็ได้นะคะ ขอบคุณค่ะ 555555555555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่