เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ปกติโบรกเกอร์ที่เราใช้อยู่ เค้าจะบริการรับเอกสารการเพิ่มทุนมั้ยครับ

กระทู้คำถาม
ผมเปิดบชอยู่กับทั้งKGI BLSและ Tiscoครับ
ช่วงนึงมีหุ้นในพอร์ททิ้งไว้กับทั้งKGI และTISCO
พอด๊ใกล้Tiscoเลยทำเรื่องเอง
ปรากฎว่าBrokerของKGI โทรมาว่าจะเพิ่มทุนมั้ย จะมีจนท.ไปเก็บเอกสารให้

คราวนี้เป็นหุ้นในport BLS เลยสงสัยเพื่อนๆที่ใช้BLSว่า
เค้ามีมารับส่งเอกสารให้เรามั้ยครับ
และหากมูลค่าหุ้นไม่เยอะ(เคสผมตัวนี้ไม่ถึงแสนครับ)
เค้ามารับเอกสารให้มั้ยครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่