ถ้านำ ExtJs มาพัฒนาเว็บไซต์ของบริษัท จะผิดเรื่อง license หรือไม่ครับ

กระทู้คำถาม
ตัวที่จะเอามาใช้เป็น version 3.4 ครับอ่านดูเห็นบอกว่ามี 2 license คือ commercial กับ GNU GPL 3
ถ้าเอาตัว GNU มาใช้พัฒนาเว็บไซต์ของบริษัทฯ นี่จะเข้าข่ายต้องเปิดเผย source code หรือไม่ ถ้าให้เปิดก็ได้ แต่ก็สงสัยอีกว่าจะเปิดเผยยังไง เพราะแค่ view source ก็เห็นใส้ในหมดแล้ว ตรงนี้ถือว่า ได้เปิดเผย source แล้วหรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่