แนะนำกางเกงยีนส์ให้คนที่ไม่ค่อยได้ใส่ยีนส์หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
ผมอายุ 19 ครับและตั้งแต่เกิดจนอายุป่านนี้เนี่ยผมใส่กางเกงยีนส์รวมๆ ไม่ถึง 5 ครั้ง ส่วนมากจะใส่แต่กางเกงขาสั้นครับ
แล้วพอดีตอนนี้ก็มหาลัยแล้ววก็อยากหากางเกงยีนส์ซักตัวมาใส่ครับ งบ ไม่เกิน 2,000  อยากให้ช่วยแนะนำยี่ห้อ และทรงหน่อยครับว่าผมควรจะใส่ทรงไหน
ผมสูง 181 หนัก 61 ถือว่าผอมครับแต่ส่วนขาผมจะไม่ผอมจะแน่นๆหน่อย แบบประมาณไม่ผอมแห้งน่ะครับ  ขอบคุณครับ ..
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่