ผู้ชายวิศวะโสดๆ เค้าอยู่ที่ไหนกัน

กระทู้คำถาม
เค้าว่ากันว่าผู้ชายวิศวะโสดๆดีๆ มีเต็มเลย ผู้หญิงโสดๆอย่างเราก็อยากเจอบ้าง อย่างเช่นผู้ชายทำงานปตท. ซีเมนต์ อย่างงี้ค่ะ คิดว่าเค้าก็คงไม่ค่อยจะเจอผู้หญิงเยอะเหมือนกัน อยากรู้ว่าเราจะไปเจอคนเหล่านี้ได้ที่ไหนคะ ส่วนมากเค้าไปพักผ่อนหย่อนใจ ทำอะไรที่ไหนบ้าง เผื่อเราจะได้มีโอกาสเจอกันสักทีค่ะ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 18
ความคิดเห็นที่ 4
เท่าที่มีเพื่อนเป็นพวกนี้นะ
บอกได้คำเดียวว่าเฮ้อ เพลีย กับพวกมันจริงๆ
บ่นว่าโสด พอสาวเข้ามาจริง ก็ กลัว
แสดงความคิดเห็น
Preview