เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

สอบถามร้านหน่อยครับ ร้านไหนยังมีของของสามยี่ห้อนี้บ้างจะไปลองดูแล้วซื้อครับ

Merida scultura 100 , Trek 1.1 , Infinite spad comp สามตัวนี้ไซส์ 50-52 ที่จะไปลองร้านไหนมีบ้าง
เนี้ยครับ ผมถามร้าน นครไทย มีแต่ Trek ถามร้าน   km8 มีแต่ masi เพราะพวก Merida ของหมดรอเดือน2 ผมอยู่แถว รามคำแหงกับรามอินทราครับ
ผมจะไปซื้อวันหยุดนี้ะ อยากมากก ขอบคุณครับ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่