ไม่เคยอ่านหนังสือ 7วันจองเวรครับ อยากรู้ว่าบทซันที่ชาคริตเล่นเพิ่มขึ้นมาใหม่หรือเปล่า

อยากบอกว่า ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆใน บางขุนพรหมที่แนะนำให้ดู 7วันจองเวร Production ดีมากคิดว่าดูซีรี่ย์เมืองนอกอยู่ แบบว่ามันลุ้นเหมือนตอนดู ชัตเตอร์เลยครับ คือความรู้สึกตอนนี้อยากหาหนังสือมาอ่านมาก
ผมมีข้อสงสัย บทซันของชาคริตกับบทหมอขิงจ๋าเพิ่มขึ้นมาใหม่จากหนังสือหรือเปล่าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่