ผู้ชายแบบ ยิมในหนัง ไอฟาย แต๊งกิ้ว กับอาชีพวิศวกรดึงดูดผู้หญิงตรงไหนบ้างคับ

พอดีไปดูหนังเรื่อง ไอฟาย แต๊งกิ้ว เลิฟยู  ผมว่า GTH เขาเสนอพล็อตเรื่องแล้วแทรกดราม่า ได้เข้าจังหวะมากทำเอาผู้ชายอย่างผมร้องให้ได้เหมือนกัน 555
ดูหนังไปแล้วคิดถึงตัวเอง เป็นวิศวกรเหมือนกัน ทำงานโรงงานเหมือนกัน Maintenance Engineer เหมือนกันอีกติดตรงที่ว่าผมบ้างานไปหน่อยเลยไม่มีเวลาไปจีบใครแบบยิมเลย ลูกน้องของยิมก็เหมือนช่างที่โรงงานเป๊ะ กวนทีนกันทุกคนแต่ถึงเวลาก็ทำงานจิงจัง อยากสอบถามผู้หญิงทุกคนว่าผู้ชายแบบยิม หรือบุคลิก นิสัยผู้ชายที่คุณผู้หญิงอยู่ด้วยแล้วมีความสุขคุณชอบอย่างไหนมากที่สุดคับ และคิดว่าคนที่ใช่สำหรับคุณต้องมีบุคลิกแบบไหนบ้าง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่