พวกคุณคิดว่า 7 วันจองเวร ตอน Ward ห้องคลอดมรณะ น่าจะมีกี่ตอนครับ ผมเดาว่าสัปดาห์นี้ ยังไม่ได้บทสรุปแน่ๆครับ

ตอนนี้ผมดู 7 วันจองเวร ตอน Ward ห้องคลอดมรณะ ตอนแรก หลอนมากๆๆ ตอนไปบ้านร้าง ที่ซัน (ชาคริส) โดนผีกาหลง โผ่ลมาหลอกหลอนมาก ให้ผมเดาว่า สัปดาห์นี้เนื้อหายังไม่ถึงกลางเรื่องเลย และยังไม่ได้ถึงบทสรุปเลย น่าเป็นสัปดาห์หน้าครับ ดูเหมือนสัปดาห์นี้เป็นแค่เริ่มต้นเท่านั้นครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่