เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากทราบเกี่ยวกับแพทย์แผนจีน ม.พะเยา ค่าเทอม+รายละเอียด

สวัสดีค่ะ หนูมีสอบสัมภาษณ์ หลักสูตรการแพทย์แผนจีนบัณฑิต และหลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาภาษาจีน (คู่ขนาน) ม.พะเยาค่ะ
อยากทราบว่าเรียนกี่ปี แต่ละปีเป็นอย่างไร หนูทราบมาว่าต้องได้ไปเรียนที่ประเทศจีนด้วยค่ะ ค่าใช้จ่ายในการเดินทางต้องออกเองไหม? ถ้าออกเองประมาณเท่าไหร่? ค่าเทอมเป็นยังไง เรียนกี่เทอม พอดีที่บ้านหนูมีฐานะปานกลางค่ะ จบมาแล้วจะคุ้มกับที่เรียนมาไหม จบมาแล้วทำงานที่ไหนประมาณไหน
***ขออนุญาติแท็กแพทย์นะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่