ตามหาเพลงฝรั่งที่ร้องว่า "มาย มาย มาย มาย ไหมมมมม

ตามหาเพลงฝรั่งที่ร้องว่า  "มาย มาย มาย มาย ไหมมมมม ......." ทำนองเพลงมันส์ๆ เหมาะกับการเต้น หน่อยครับ
พอดีไปได้ยินมาในหนังเรื่องหนึ่ง  แต่นึกออกได้แค่นี้ ชื่อหนังก็นึกไม่ออก แต่เป็นหนังเกี่ยวกับ สนุข ครับ รบกวนช่วยหาหน่อยนะครับ ขอบคุณครับบบ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
justin bieber - eenie meenie
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่