จากบ้านที่ปล่อยรกร้าง แล้วกลับมาทำใหม่

นี่เป็นกระทู้แรกของผมในพันทิฟเลยน่ะครับ  ถ้ามีอะไรไม่ถูกต้องบอกกล่าวได้ครับ เริ่มเรื่องราวเลยละกันครับ    ผมชื่อว่าวิชัย เป็นคนจังหวัดยะลาและได้ย้ายมาอยู่ที่เชียงรายโดยการหาซ์้อที่ดินป่าวจะสร้างบ้าน แต่ด้วยความที่ว่าที่ดินที่เชียงรายค่อนข้างแพงมากเลยมองหาบ้านมือ2จากธนาคาร และผมได้มาเจอบ้านหลังนี้จากธนาคารทหารไทย ในราคาที่813000 ตอนแรกก้อแทบไม่กล้าเข้าเลยเหมือนกันครับ จากสภาพตามรูปที่เห็น
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่