เบนซ์ ศุภกิจ กับบทของหนึ่ง ในพรายพยากรณ์

กระทู้สนทนา
ถึงแม้จะมีกระแส ต่อว่าบทหนึ่งไม่ดีอย่างนั้น ไม่สมควรจะมี แต่ฐานแฟนคลับก็ยังให้กำลังใจ และเป็นกำลังใจให้สู้ต่อไปในการทำงานวงการบันเทิง
และจะรักแบบนี้ตลอดไป ถึงใครจะไม่ชอบ แต่คุณก็ยังมีแฟนคลับแบบพวกเรา สู้ๆ นายเบนซ์
     บทหนึ่งก็ดูเท่ดีนะ เป็นตัวละครที่สร้างสีสัน มีทั้งบทเศร้า และ บทสนุกสนาน แม้จะเป็นเด็กที่มีปัญหาครอบครัว

ฉากนี้เป็นอารมณ์ที่แบบว่าฟินมากกกกกกก เราอยากจะเป็นพี่ปูไปรยามากกกกกก อารมณ์ค้างคร๊าาาา

ฉากนี้ เราร้องไห้ตามนะ คือเรา เศร้าแทนหนึ่งอะ

เซ็กซี่มากกกกกกกกกกกก กร๊ดดดดดดดดดพี่หนึ่งขาาา เลือดแทบพุ่งค่ะ 555

เราอยากจะไปเป็นประตูมากกกกกก ฟินนนฉากนี้ อารมณ์แบบว่าผู้ชายที่มาตามบอกรัก

เศร้าเนอะ แต่ก็เป็นกำลังใจให้นะ

ติดตามความเคลื่อนไหวของเบ็นซ์ ได้ทาง อินสตาร์แกรม @benzsupakit นะคร้าา□ ติดตามกันเยอะๆนะค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่