รีวิวสตรีเหล็กตบโลกแตก :)

กระทู้คำถาม
หนังของพี่พจน์ดีมากค่ะ ชอบบมาก คือดี ฮาาาา ทั้งเรื่อง ฮาท้องแข็งเลย คนดูนี่เยอะเว่อร์ค่ะ ขอบอก ชอบอ่ะ สร้องหนังเยอะๆน้าา หนูคอยดูอยู่ คือมันดีจริงดีมาก กะจะไปดูอีกสัก2-3 รอบคือชอบกรี๊ด+หัวเราะลั้นโรงหนังเลย ชอบมากค่ะ ชอบจิงๆ โดยเฉพาะพี่บิวกะพี่เจมส์น้า อื่อหือ ชอบค่ะ จิ้นเลย แผ่นออกก็จะซื้อเก็บไว้ดู 555 ชอบมากกกอ่ะ ชอบจิงๆ คือเป็นอะไรที่ฟินเว่อร์ค่ะชอบๆๆๆๆๆๆๆๆ เพื่อนยังบอกว่าอยากมาดูอีก ชอบจิงๆ (เห็นบางกระทู้อ่ะ พูดถึงเรื่องสตรีเหล็กประมาณว่าไม่ค่อยดี) ไม่ดีตรงไหน หนุกมากก คือชอบ นักแสดงนี่จัดเต็มทุกคนค่ะ ภาพชัดเสียงชัด หนุกมาก กกกกก ค่ะเดี๋ยวรอดูเรื่องต่อไปน่ะค่ะพี่พจน์ สู้ๆน่ะ เป็นกำลังใจให้หนังพี่ หนังพี่เค้าดีจิง เยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่