My Passport Ultra ไม่ขึ้นใน my computer ช่วยด้วยครับ

คือมันไปขึ้นใน Devices and Printers แทนอ่ะครับ แต่กดไปหรือทำอะไรไม่ได้เลย เพราะไม่ยอมขึ้นใน my computer ครับ แสดงว่ายังมีโอกาสที่ยังไม่พังใช่หรือไม่ครับ แล้วUSB Mass Storage Driver! เป็นยังนี้ครับ รบกวนช่วยชี้แนะด้วยครับ ผมเดือดร้อนมาก ขอบคุณครับ และคือผมตั้งรหัสผ่านไว้ ถ้าเค้าเคลมให้เค้าไม่สามารถเปิดข้อมูลของเราได้ใช่ป่าวครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่