[ถามย้อนหลัง] The Face Thailand : เมนเทอร์ลูกเกดสามารถตัดสินใจแบบนั้นได้จริงๆหรือ?

ขอโทษครับ คือผมมีข้อข้องใจจริงๆ แล้วคิดอีกกี่ทีๆก็คิดไม่ออกสักที ว่าสิ่งที่เมนเทอร์ลูกเกดตัดสินใจว่าจะไม่ให้ใครออกใน EP.10นั้นอ่ะครับ มันขั้นตอนการดำเนินงานของรายการไปหรือเปล่า หรือเป็นการจัดฉาก มีสคริป หรือยังไงแน่อ่ะครับ คือจากที่ไล่อ่านดูตามคอมเม้นต์ต่างๆ บางคอมเมนต์ก็ว่าจริง บางคอมเมนต์ก็ว่าไม่จริง เพราะ2คนที่ถูกเลือกกเข้าห้องดำในวีคนั้นเนี่ย ตอนนี้ได้เป็น 2ใน4คนสุดท้ายรอบไฟนอลอีก แทนที่จะมีคนออกไปไม่ มิลาก็เพนนี ทำอย่างนี้มันจะเป็นการทำลายจิตใจของคนอื่นๆหรือเปล่าครับ เพราะตอนนี้รายการดูเป็นละครเอามากๆ แล้วการที่กันตนาซื้อลิขสิทธิ์ของต่างประเทศมานี่จะสามารถเปลี่ยนแปลงรายการได้ตามใจเราต้องการเลยหรอครับ ผมแค่สงสัยเฉยๆครับ ไม่ได้แอนตี้มิลาหรือเพนนีน่ะครับ ชอบสองคนนี้มาก แต่แคอยากรู้ว่าสิ่งที่รายการ The Face Thailand ทำอยู่ตอนนี้มันถูกต้องหรือสมควรแล้วหรือเปล่าครับ ของคุณไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับผมยิ้มยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่