เรียนภาษาอังกฤษที่ไหนดี ? วัยทำงาน ฟัง พูด (อ่าน เขียน และ สอบ เป็นประเด็นสุดท้าย)

หาที่เรียน ภาษาอังกฤษ   สำหรับคนวัยทำงาน  

มีคุณสมบัติแบบนี้ นะครับ  เผื่อจะแนะนำได้ถูก  

1. ผมใช้ภาษาสำหรับ การทำงาน   ฟัง พูด  อ่าน เขียน (เผื่อที่ทำงานส่งไปเทรนได้ฟังเข้าใจ)
2. เวลาเรียน ผมว่าง เสาร์ - อาทิตย์
3. ผมอยู่ราชบูรณะ
4. ราคาไม่แพง  มากเกินไป
5. อยากมีเป้า หมายของ แต่ละเดือนหรือแต่ละครั้งที่เรียน ว่าครั้งนี้ได้ไรบ้าง
6. อันสุดท้าย อยากสอบ TOEIC ได้สัก 800-900     555  (แต่อันนี้ไม่ฟิกเท่าไหร่แต่ได้ก็ดี)

ขอบคุณมากๆครับ  ช่วยแนะนำทีครับ  

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่