สอบถามเรื่องไปรษณีย์ที่ ห้างเซ็นจูรี่ แถวอนุสาวรีย์ชัยฯ

รบกวนสอบถามหน่อยครับ ^_^

ที่ผ่านมา ผมเคยเห็นหลายคนเคยหาศูนย์ไปรษณีย์ที่ให้บริการแถว ๆ อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิน่ะครับ

พอดีวันนี้บังเอิญไปเห็น รู้สึกจะเป็น ร้านไปรษณีย์ อยู่ที่ห้างเซ็นจูรี่ชั้นล่างสุดน่ะครับ (ที่มีท็อปซูเปอร์มาร์เก็ตน่ะครับ) แต่ไม่ได้ไปใช้บริการ (ลืมถ่ายภาพมาด้วย ^^")

. . . เลยอยากทราบว่า ' เคยมีท่านใดเคยไปใช้บริการบ้างครับ? ค่าบริการเท่ากับที่ไปรษณีย์อื่น ๆ หรือเปล่า? '  . . . หรือมีไปรษณีย์อื่น ๆ ที่อยู่ละแวกนั้นไหมครับ? . . .

ท่านใดทราบช่วยแจ้งด้วยนะครับ เผื่อจะเป็นเป็นเกร็ดความรู้สำหรับผู้ที่อาจจะต้องไปใช้บริการครับ ... ขอบคุณ ...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่