รบกวนแนะนำซีรีย์ฝรั่ง บทเจ๋งๆ หักมุม เดาไม่ถูก ประมาณ Game of thrones, Homeland, Hannibal

ช่วงนี้เบื่อๆอะ ดูซีรีย์เกาหลี ก็แนวเดิมๆ อยากเปลี่ยนแนวบ้าง Game of thrones, Homeland, Hannibal, Prison Break เราดูแล้วนะค่ะ ถึงซีซั่นล่าสุดแล้ว
รบกวนแนะนำด้วยคะ จะเตรียมไว้ดูช่วงหยุดปีใหม่นี้นะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview