ไปเจอเซียนมาครับ โดนไปเกือบแสน แต่สงสัยเรื่องอื่นมากกว่า?

เมื่อสองเดือนก่อน ผมได้มีโอกาสไปเข้าไปที่บ่อนชื่อดังในย่านแห่งหนึ่ง เพื่อนมันชวนครับ 555
ซึ่งปรกติแล้วผมเป็นคนชอบเล่นไพ่หรือ การพนันเล็กๆน้อยๆอยู่แล้ว (แต่ไม่ได้ติดนะครับ เล่นเพื่อสนุก)
เพื่อนผมที่มันเป็นคนชวนผมมา มันลากให้ผมไปเล่น private กับเจ้ามือคนนึง มันบอกว่าคนนี้เก่งมาก
(ในใจผมก็คิดว่า เก่งที่ว่านี่คือดวงดีหรอ? หรือเก่งเรื่องการเดาใจคนแทง? หรืออะไร?)
ผลปรากฏว่า ผมเสียไปเกือบแสนครับ เรื่องเงินเสียดายอยู่เหมือนกัน แต่ไม่ถึงขนาดเดือดร้อนมากมาย
แต่ความรู้สึกที่ติดค้างอยู่อย่างหนักก็คือ ผมคิดว่าเขาเล่นโกงแน่ๆ แต่ไม่รู้จริงๆว่าเขาทำยังไง (ไพ่ใช้ไพ่ที่ผมไปซื้อมาจากเซเว่น ผมแกะเองกับมือ) และผมก็คิดว่า ผมเป็นคนตาไวพอสมควรเลยครับ ที่สำคัญเขาไม่ได้ทำอะไรที่ดูมีพิรุธ หรือ เคลื่อนไหวด้วยความเร็วอะไรมากมายเลย ???

แต่เรื่องที่น่าตกใจจริงๆ อยู่ตรงนี้ครับ เมื่อสองวันก่อน เพื่อนผมมันมาหาที่บ้าน มันถามผมว่า ผมพอจะจำหน้าเจ้ามือที่เจอในบ่อนวันนั้นได้มั้ย  แล้วมันก็เปิดคลิปนึงให้ผมดูครับ ผมค่อนข้างตกใจเพราะ หน้าของคนในคลิปคล้ายๆเจ้ามือ ที่ผมไปเจอมามากกก  (แต่ก็ไม่มั่นใจ100% นะครับ เพราะจากวันนั้นก็ผ่านมานานพอสมควร) ผมเลยมาตั้งกระทู้ถามดังนี้ครับ
- ถ้าเจ้ามือคนนั้นเขาไม่ได้โกง ตามหลักความน่าจะเป็น เป็นไปได้ไหมครับ ที่เล่นกันประมานเกือบยี่สิบตา แต่ผมแทบจะไม่ชนะเขาเลยซักตา (วันนั้นผมเล่น texus holdem ครับ) หรือเขาเล่นของอะไรซักอย่าง?
- ใครพอจะมีช่องทางติดต่อคนในคลิปบ้างไหมครับ ไม่ได้จะไปทำอะไรเขานะครับ แค่อยากรู้อยากเห็นครับ
อยากจะเจอเขา ให้เขาทำแบบที่เห็นในคลิปให้ดูครับ (เพื่อนผมมันบอกว่า คนนี้นานๆมาที่บ่อนที เขาจะมากับแขก vip คนนึงครับ เจอตัวยาก T_T )

นี่คลิปที่เพื่อนผมเปิดให้ดูครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 14
ไม่ใช่ผมครับ (เพราะผมทำได้มากกว่าโกงไพ่ 5555+)

แต่ถ้าเจ้าของกระทู้ อยากเจอผม อยากเห็นผมทำแบบในคลิปอย่างที่บอก...

มากเจอผมได้ครับ วันที่ 31 ผมมีโชว์ ที่ร้าน boarding time ครับ (ร้านบอร์ดเกม ตรง bts เพลินจิต หาในเฟสเอาได้ครับ)

ถ้าบอกว่ามาจากใน pantip ผมไม่คิดค่าดูโชว์ครับ ^ ^

ปล. การพนันไม่ดีนะครับ (แต่ถ้าเล่นเพื่อความสนุกควรกำหนดงบให้ชัดเจนก่อนครับ ฮ่าๆๆ)

ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่