ผู้หญิง กับ ของขวัญ

ผมเป็น ผู้ชายครับ ผมไม่เก่งเรื่องทำเซอไพร ผู้หญิง
เลยอยากถาม ผู้หญิง ทุกคนที่อ่านว่า......
ที่จริงแล้ว คุณผู้หญิงทั้งหลาย ชอบของขวัญแบบ ไหน ?
ได้โปรดตอบผมที ผมจะได้เลือกของขวัยให้แฟน ผมถูก อมยิ้ม07อมยิ้ม07
ผมอยากให้เค้าดีใจ และประทับใจนี่ คือ ของขวัญแรกที่ผมจะให้เธอ ♥

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
ต้องถามกลับว่าให้เนื่องในโอกาสอะไร
เดทแรก หรือจีบอยู่ควรจะเป็นอะไรหวานๆ เช่น การ์ด ช็อกโกแล็ต ดอกไม้ หรือขนมที่ทำเอง
วันเกิด น่าจะเป็นพวก ตุ๊กตา หรือของที่สาวเจ้าอยากได้อยู่แล้วเช่น เครื่องสำอางค์ หนังสือ หรืออื่นๆตามรสนิยมของเธอ
ถ้าเป็นครบรอบต่างๆ ควรจะเป็นของที่สื่อถึงความสัมพันธ์ของคุณ เช่น อัลบั้มรูปทำมือที่มีรูปคู่ของคุณสองคน ของขวัญชิ้นเดียวกับเดทแรก(เพื่อบอกว่าคุณไม่เคยลืมเดทแรกของคุณกับเธอเลย)
ปีใหม่ น่าจะเป็นของใช้ที่ได้ใช้เป็นประจำ หรือเครื่องประดับ

เรารู้สึกว่าของขวัญที่ทำเองจะโรแมนติกกว่าปกติ แต่ของขวัญที่เป็นของที่เราอยากได้อยู่แล้วก็ทำให้รู้สึกดีไม่แพ้กัน เพราะทำให้รู้สึกว่าคนๆนั้นใส่ใจเรา รู้ว่าเราชอบอะไรอยากได้อะไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่