นอกจากช็อปของ The Balm ผมจะซื้อตัวไฮไลท์ Betty lou manizer ได้ที่ไหนครับ ?

ด้วยความโก๊ะกังของตัวเอง เผลอไปทำของแฟนตกพื้นครับ
พอเห็นหน้าแฟนเปิดตลับมาแล้วแป้งแตก ช็อกเสียใจไปเลย ผมก็งงว่าแตกแล้วมันใช้ไม่ได้เลยเหรอ
เค้าบอกว่า เธอไม่เข้าใจหรอก T_T โอเค รู้สึกผิดเลยครับ เลยอยากจะแอบซื้อให้

แต่ผมไปที่บูธ the balm เองที่เซนทรัลลาดพร้าว พนักงานประจำไม่อยู่ ทิ้งเบอร์ไว้ ก็ไม่ได้รับการติดต่อกลับ
ที่บูธตัวนี้หมด พนง.บูธข้างๆบอก + ผมเคยเดินผ่านที่บูธสยามเซนเตอร์ ตัวนี้ก็ไม่มี
message ไปที่ facebook The balm thailand ก็แล้วแต่ก็เงียบ

เลยอยากถามว่า ผมจะซื้อได้ที่ไหนอีกมั้ยอ่ะครับ อยากจะซื้อเป็นของขวัญปีใหม่อ่ะครับ
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่