ห้าวันที่ผ่านมา มีคนโทรผิดมาหาผม 20 กว่าสายแล้ว ทำไมเป็นแบบนี้ ?

สวัสดีครับ
จะเริ่มแบบนี้แล้วกัน ผมใช้เบอร์นี้มา 3-4 ปีแล้ว เป็นของ dtac มีคนโทรผิดมาบ้างเล็กน้อยไม่เยอะมากมายขนาดเท่าห้าวันที่ผ่านมามีคนโทรผิดมาหาผมถึง 20 กว่าสาย มีทั้งเบอร์ 08 09 และ 06 โดยเฉพาะเบอร์ 08 กับ 06 มีคนโทรมาบ่อยมากๆๆ บางทีโทรเข้ามา ชม.ต่อชม.เลย โดยไม่ซ้ำเบอร์ ผมก็เบื่อมาก มีคนโทรมา ผมก็ถามไปด้วยคำถามซ้ำเดิมว่าขอสายใครครับ ซึ่งชื่อที่เค้าบอกมาผมก็ไม่รู้ว่าชื่อคนนั้นเค้าเป็นใครเพราะผมก็ไม่รู้จัก

ผมเลยอยากทราบว่ามันเป็นเพราะอะไร เบอร์ผมทำไมมีคนโทรผิดไล่ๆกันแบบนี้จนผิดปกติครับ
ขอบคุณครับ ^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่