มาแล้ว!!! ชวนดูหนังเกรียนสนุกๆ "แก๊งปรี๊ดจะ Read ใจเธอ"

หนังนอกกระแสต้นทุนเบาๆ ที่หลานคนบ่นเสียดายว่าฉายในโรงน้อยไปเพียง 2 อาทิตย์เท่านั้น กำลังจะเริ่มมีกระแสก็ออกจากโรงไปซะแล้ว หลายคนรวมถึงผมที่อยากจะดูซ้ำแต่ไม่ทันได้ดู ก็ได้แต่รอให้ออกแผ่นซักทีเพื่อจะอุดหนุนและดูซ้ำอีกรอบ ถึงวันนี้ไม่ต้องรออีกแล้วเมื่อต้นสังกัดใจดีอัพลง Youtube ให้ได้ดูกันเลยฟรีๆ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

***คำชวน***

อยากชวนเพื่อนๆ มาดูหนังวัยรุ่นเบาสมอง สไตล์เกรียนไทยเรื่องนี้กันเยอะๆ เพื่อเป็นกำลังใจให้ทีมงานได้ผลิตหนังเรื่องต่อๆ ไปครับ ส่วนตัวผมมองว่าโปรดักชั่นทำออกมาได้ดีเลยทีเดียวครับ ภาพสวยหลายชอตมาก นักแสดงหน้าใหม่หลายคน แต่เล่นดีเป็นธรรมชาติกันทุกคน หนังเรื่องนี้มีสไตล์การ์ตูนๆ แปลกใหม่สำหรับวงการหนังไทย แต่ถือว่าทำออกมาได้ดีในระดับหนึ่งเลยครับ ดูลื่นไหลสบายตา

สนุกไม่สนุกยังไง วิจารณ์กันได้เลยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่