รบกวนช่วยตรวจแผนเที่ยวยุโรปครับ France - Luxembourg - Germany - Holland - Belgium ครับ

กระทู้คำถาม
Final ละครับ คราวนี้

รายละเอียดครับ

25 Dec : Paris เดินเที่ยวในเมือง
26 Dec : Paris ไป disney land
27 Dec : เช้าออกจาก paris ไป Strasbourg(6hr) เที่ยว x'mas Market
28 Dec : เที่ยว x'mas Market ต่อ ค่ำๆขับรถไป Luxembourg( 3hr)
29 Dec : เช้ามาเที่ยว luxembourg บ่ายๆขับรถเที่ยวระหว่างทางไปเรื่อยถึง koblenz ค่ำๆ
30 Dec : เช้ามาเที่ยว koblenz ค่ำๆขับรถไป cologne(2hr)
31 Dec : เที่ยว cologne ช่วงเช้าบ่ายขับรถไป Amsterdam(3hr) ถึงเย็นๆ ( Count down ใน Amsterdam)
1 Jan : อยู่เที่ยว amsterdam อีกวัน
2 Jan : ตื่นเช้ามาขับรถไป brugge(2hr)
3 Jan : ตื่นเช้ามาขับรถไป brussel(2hr)
4 Jan : บ่ายๆขับรถไป paris (3hr) เตรียมขึ้นเครื่องเที่ยว 3 ทุ่มกลับ bkk

รบกวนช่วยตรวจให้ผมอีกรอบนะครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่