แนะนำ เมะ อนิเมะ ที่ พระเอก เทพๆ หล่อ ๆ ให้หน่อยค่ะ

กระทู้สนทนา
อยากได้แนว พระเอก เมพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพ  มาก  
แนวพระเอกใช้ ดาบ เวท ปืน อะไรประมาณนี้
ที่ดูดู มาแล้วก็มีอมยิ้ม06อมยิ้ม07

# psycho-pass สายต่อสู้เลยยยย พระเอกเทพเย็นชาจริงๆ แต่ตัวร้ายก็ หล่อ เเถมก่งอีก

# Hidan no Aria เทพทั้ง พระนาง เลย

# Bleach

# SAO  สายต่อสู้  พระเอกใช้สกิลดาบคู่อีก

# ไททัน  สายต่อสู้ บวก แปลงร่าง ฮ่าาาาา เรื่องนี้ชอบ รีไวน์นะ

# BTOOOM สายต่อสู้ ใช้ระเบิด

#MONDAIJI-TACHI GA ISEKAI KARA KURU SOU DESU YO สายต่อสู้ เวทมนต์ด้วยมั่ง  

# Mahouka KouKou no Rettousei ออกแนว ต่อสู้นิดหน่อย วางแผน เวทมต์ พระเอกเมพสุดๆ

# ยาคุโมะ นักสืบวิญญาณ  

#นารูโตะ นินจาจอมคาถา เรื่องนี้ พระเอกเก่งขึ้นเรื่อยๆ เรื่องนี้ชอบหลายคน ชอบ รุ่นโคคาเงะที่ 4 นารูโตะ กาอาระ

# ครูพิเศษจองป่วน รีบอร์น เรื่องนี้พระเอกห่วยมาก แต่ก็อยู่ในอันดับ เพราะมี ฮิบาริ ฮ่าาาาา เกี่ยวไหมมม

# S.A Special A วัยมันส์คนพันธุ์ A พระเอกเก่งเวอร์

# บลูเอ็กโซซิสต์

#Inu x Boku SS  เรื่องนี้ทำเอา ฟินมากกกกก

# Kamisama Hajimemashita

# Hakuouki Reimeiroku

# Sword Art Online II มาจาก SAO ด้านบน

ส่วน สาย กีฬา มีเรื่องนี้ที่ ครองใจ เรามา ไม่เคยนอกใจเลย ค่ะ

# เดอะปริ้นออฟเทนนิส เมพ ด้านกีฬา เทนนิสมากๆ รักเรียวมะ ฟูจิ มากกกกกก

ส่วนอีกแนวก็มีนะค่ะ  ฮ่าาาาาา แนวนี้ เลยยยยย

# Seikon no Qwaser เทพดูด  ฮ่าาาาา

# Yosuga no Sora  แบบนะ จีบหญิงติดทุกคน ได้ ทุกคน เทพไปละ

# School Days  อันนี้ก็เมพ โพดดดด มองเป็น ได้ มองเป็น ได้

คือตอนนี้เบื่อ ๆ อยากให้ เพื่อนๆ เเนะนำเมะ ให้ดูหน่อย ก็ไม่รุ้จะดูเรื่องอะไร
แหะ ๆ ขอเเบบ พระเอก เทพ ๆ หล่ออออ วงเล็บ ขอแบบ หล่อโฮกกกกกก
อยากได้ประมาน สายต่อสู้ ที่ไม่เป็น อนาคต แบบกันดัม ค่ะ
หรือจะเป็น เทพ แนว เจ้าชู้ หรือ เทพ กีฬาก็ได้ เเต่ขอ หล่อๆ ฮ่าาาา
ช่วยเเนะนำมาหน่อยนะค่ะ :')  อารมณ์แบบ  เซง ๆ เบื่อ ๆ มันเหงาๆ จริง ๆ
นานาขอบคุณนานาขอบคุณนานาขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่