ขอไอเดียตกแต่งแบ็คดรอปกอไผ่ งานแต่งหน่อยจ้า

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือเราจะแต่งงานในต้นปีหน้า เป็นงานที่จัดขึ้นต่างจังหวัด พอไปดูที่จัดงานอยู่หน้าบ้าน เจอ กอไผ่อยู่หน้างาน เลยมีความคิดว่าอยากจะใช้เจ้ากอไผ่นี่แหละเป็นแบ็คดรอป (ที่สำคัญเลยคือประหยัด)  งานของเราเป็นงานเช้านะคะ แต่เราไม่ค่อยเก่งเรื่องนี้เลย เลยอยากจะถามเพื่อนๆ ใครมี ไอเดียอะไรขอหน่อยจ้า

เดี๋ยววันงานจะต้องมีการปรับพื้นที่ให้เรียบอีกค่ะ

ที่แท็ก การตกแต่งรูปภาพ คืออยากให้ถ่ายถาพออกมาแล้วสวยนะคะ
อยากได้ไอเดีย ของหลายๆคน ถ้าแท็กผิด ขออภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่