>>>หัวหน้าชุมโจรคุ้นๆนะคะ

คือพี่เวอร์ค่ะ พี่ใช้คนได้คุ้มค่ามากค่ะ... นอกจากตัวเองเป็นผู้จัดเอง เล่นเองแล้ว...

ฉากนี้ ให้ผู้กำกับคิวบู้เล่นเองเลย...หน้าพี่โหน่งให้ใช่มั๊ยคะ...หน้าโหดดี 5555++

ทีมสตั้นกระโดดออกมา ไม่ออกมาธรรมดานะ ตีลังกามาด้วย เท่ดี 555++

ในฐานะผู้ชม ได้เห็นแบบนี้แล้วดีค่ะ นึกถึงหนังพี่พันนาเลย  บู้โอ่งแตก แหลกราญ ...

ข้างล่างมีดุ๊กดิ๊กมาฝากนิดหน่อยค่ะ...

และสุดท้าย กาญเพลียค่ะ เอาวีรกิจไปเก็บที...555+++
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่