อุจิวะซาราดะเป็นลูกใคร

หลายคนๆคิดว่าเป็นลูกซากุระแต่ผมก็ยังตะหงิดอยู่ว่ายังก็อาจจะไม่ใช้
1.ซาระดะใส่แว่นก็คล้ายคาริน
2.ซาระดะเรียกซากุระว่าม๊าม๊าติดนิสัยคำพูดปากต่อของซากุระว่าสู้ตายค่ะแต่ซากุระอาจจะเป็นแม่เลี้ยงดูแลซาระดะแล้วสั่งสอนจนติดก็ได้
3.ตอนจบไม่กล่าวถึงคารินว่าหายหัวไปไหน
4.โครงหน้าซาระดะคล้ายคาริน
5.ซาซึเกะอาจใช้เนตรวงแหวนใส่ซากุระก็ได้
ถ้าใครขัดค้านก็ให้ตอบในกระทู้นี้พร้อมหลักฐานยืนยันที่มีพร้อมฐานที่มาของข้อมูลมาด้วยผมถึงจะเชื่อได้เต็มใจ
ไม่งั้นด็รอ sasuke the last 55555555

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
ความคิดเห็นที่ 3
เลิกมโนค่ะ แซวกันไปเองเพราะแค่เด็กมันใส่แว่นมากกว่ามั้ง เอาจริงๆคำตอบก็รู้ๆกันอยู่นะว่าลูกใคร
ไอ้เกะเนี้ยถ้ามันไม่เอาซากุระทำเมียยัยคารินไม่ต้องพูดถึงเลยค่ะ เราว่ายัยนี้หมดสิทธื์จมดินยิ่งกว่าซากุระซะอีก

ปล.ขอเสียมารยาทก๊อบโพสคุณเงี้ยวนะคะ มีคนสงสัยทวิตไปถามผู้ช่วยอ.คิชิมา
ทีนี้จบประเด็นเนอะทั้งที่เรื่องไม่น่าเป็นประเด็นด้วยซ้ำ
http://dymx.tumblr.com/post/103139055564/une-nuit-pour-se-souvenir-sasu-saku-uchiha

sasu-saku-uchiha:

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่