รบกวนคนลำปาง มีร้านจักรยานเสือหมอบในตัวเมืองแถวไหนบ้างครับ

กระทู้คำถาม
รถผมยางรั่วครับ ใช้ยางหลังของ Tofu S33pro ยางฮาพล์ขอบงัด มันต้องใช้น้ำยาอุดรูรั่วของเสือหมอบครับ แถวลำปางมีที่ไหนขายบ้างครับ ผมเพิ่งมาอยู่แจ้ห่มครับ ยังไม่คุ้นทางในเมืองเท่าไร ก่อนนี้มันรั่ว ผมดันไปเอาน้ำยาอุดรูรั่วของเสือภูเขามาใส่ มันซึมตลอดเวลาเลย เข้าใจว่ามันสู้แรงดันยางไม่ได้ ตอนนี้มันซึมหมดแล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่