ช่วยแนะนำ เต็นท์นอน ให้หน่อยครับว่าหาซื้อที่ไหน รุ่นอะไรคุ้มค่า สำหรับผู้ใหญ่ 1 กับเด็ก 8 ขวบ1คนครับ

อยากจะท่องเที่ยว ผจญภัย เพื่อสอนให้ลูกเป็นคนอดทน และสนุกกับการแก้ปัญหาบ้างครับ เห็นเพื่อนๆชวนไปเที่ยวกางเต้นท์เลยรีบมาหาข้อมูลเพื่อซื้อเต้นท์ ที่คุ้มค่าเอนกประสงค์หน่อยครับ นอนได้สัก 2-3คน สบายๆครับ ราคา..ประมาณ 2000-2500 ครับ

หลักๆก็ขับรถไปเอง แล้วกางเต้นท์ใกล้ๆรถครับ เช่น เขาใหญ่ เขื่อนป่าสัก ภูทับเบิก น้ำตกเจ็ดคต หน้าหนาว..อะไรประมาณนี้ครับ

อยู่ ตจว ใกล้ๆกทมครับ ซื้อผ่านเว็ปไซค์ก็ได้นะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่