ไดสุเกะ ซาโตะ นักเตะฟิลิปินส์นี่ลูกครึ่งฟิลิปปินส์ ญี่ปุ่นเหรอครับ ชื่อญี่ปุ่น แต่หน้าปินอยส์มากกกกกกกกกกกกก !!!

ไดสุเกะ ซาโตะ นักเตะฟิลิปินส์นี่ลูกครึ่งฟิลิปปินส์ ญี่ปุ่นเหรอครับ ชื่อญี่ปุ่น แต่หน้าปินอยส์มากกกกกกกกกกกก เห็นหน้าแล้วไม่สงสัยเลยว่า เป็นลูกครึ่งฟิลิปปินส์ - ญี่ปุ่นด้วยซ้ำ เพราะหน้าตาไปทางปินอยส์เต็มๆ จนไม่นึกว่าเป็นลูกครึ่งด้วยซ้ำ เห็นไปจับหัวอดิศักดิ์แบบกวนๆ ตอนอดิศักดิ์โดนไล่ออกด้วย

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
สรุปเป็นลูกครึ่งรึป่าวครับ ถ้าเป็น ฟิลิปปินส์นี่ทีมรวมลูกครึ่งสหประชาชาติชัดๆ ทั้งฝรั่ง ทั้งญี่ปุ่น มากันเพียบบบบบบบบบบบ เม่าตกใจ
แสดงความคิดเห็น