ช่วยเปรียบเทียบเสือหมอบ RIDLEY LIZ vs GIANT Liv Avail Advanced ด้วยครับ^^ :)

กระทู้คำถาม

รบกวนน้าๆ ช่วยเปรียบเทียบ เสือหมอบสำหรับ ผญ 2ยี่ห้อ 2รุ่นนี้หน่อยครับว่า ...^^
สำหรับ ผญ มือใหม่  จากเดิมปั่นไฮบริด และต้องการงอกหมอบ เบาๆ นุ่มๆ ปั่นแล้วเบาแรงและทำความเร็วได้มากขึ้น
คิดว่าคงเป็นหมอบคันเดียว ไม่งอก ไม่เปลี่ยนแน่นอนครับ

ระหว่าง2 ยี่ห้อนี้ เปรียบเทียบอะไหล่คร่าวๆ แล้วสูสี ดู๋ดี๋ กันมาก สีก็ชอบทั้งคู่แบบว่า คันไหนก็ได้ แถมเรื่องราคาก็เท่ากันเป๊ะ
น้าๆ หรือสาวๆ ท่านใดเคยใช้ ๆอยู่ หรือพอทราบข้อมูลเชิงลึก รบกวนชี้แนะด้วยนะครับ ยิ้ม

ปล. เพื่อนในก๊วนฝากถามครับ (ไม่มีล็อคอิน)
ส่วนเจ้าของกระทู้ จะไปบิ้วต่อครับ 55+ ดูแล้วมีแววจะเสียตังส์ฟันธง ....555+++ เห็นคนเสียตังส์แล้วมีความสุข5555+
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่